Injin Zana Laser, Tsaftacewa, Welding da Alama

Samu zancejirgin sama
Na'urar tsaftacewa Mai ɗaukar nauyi Laser Bakin Wuta Don Ƙarfe

Na'urar tsaftacewa Mai ɗaukar nauyi Laser Bakin Wuta Don Ƙarfe

Takaitaccen Bayani:

Akwai hanyoyi daban-daban na tsaftacewa a cikin masana'antar tsaftacewa ta Laser na gargajiya, yawancin su sune magungunan sinadarai da hanyoyin inji.Duk da haka, Laser tsaftacewa inji ne wani sabon tsaftacewa hanya, babu consumables, babu gurbatawa, saduwa da mutane bukatun da sani na zamantakewa kare muhalli.Musamman na'urar tsaftacewa ta laser jakar baya, mai ɗaukar hoto kuma ta matsa zuwa ko'ina don aiki mai sauƙi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Akwai hanyoyi daban-daban na tsaftacewa a cikin masana'antar tsaftacewa ta Laser na gargajiya, yawancin su sune magungunan sinadarai da hanyoyin inji.Duk da haka, Laser tsaftacewa inji ne wani sabon tsaftacewa hanya, babu consumables, babu gurbatawa, saduwa da mutane bukatun da sani na zamantakewa kare muhalli.Musamman na'urar tsaftacewa ta laser jakar baya, mai ɗaukar hoto kuma ta matsa zuwa ko'ina don aiki mai sauƙi.

Laser tsatsa kau

Amfani

· Hasken ginshiƙi kuma mai amfani

· dacewa da haɗin kai

· Babban inganci tsaftacewa

· Rashin tuntuɓar juna

· Rashin gurbacewar muhalli

Sigar Fasaha

Abubuwa

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙarfin Laser

100W/150W

Tsayin Laser

1064NM

Makamashi Pulsed

1.8mJ

Fiber Cable

1.5m

Nisan Mayar da hankali Aiki

mm 290

Babban Girman Mai watsa shiri

L*W*H:404*326*132mm

Babban Nauyin Mai watsa shiri

11kg

Tsaftace Girman Kai

L:400mm;Ø50mm

Tsaftace Nauyin Kai

2kg

Tsawon Wutar Kebul

Standard 5mm

Wutar lantarki

100VAC-240VAC

Aiki Muhalli Tem.

10-40 ° C

Ma'ajiyar Muhalli Tem.

-25°-60°c

Humidity Aiki

90°c

Sanyi

Sanyaya iska

Babban Sassan

tushen laser

MAX fiber Laser tushen 50W / 100W, Yana iya kullum aiki don 24hours / rana, tare da jimlar 100,000 hours rayuwa sabis.

Kwamitin sarrafawa ingantaccen hankali

Kwamitin sarrafawa
Laser tsaftacewa kai

Tsaftace kai, haske da amfani, haɗin kai mai dacewa

Nuni samfurin

ikon Laser tsaftacewa inji 

Mafi kyawun abokin tarayya akan hanyar tsabtace kayan:

Cire Tsatsa

Cire Oxide

Gyaran Gyaran Halittu

Shirye-shiryen Sama

Cire Rufi

Weld Pre-jiyya

Gluing Pre-jiyya

Cire Mai da Man shafawa

Cire Fenti

Tsabtace Sama

Cire Tabon

Surface Roughening

Kayan Aikin Kaya

Maidowa Tarihi

Zaɓin Cire Fenti

Daidaitaccen Tsaftacewa

kananan ikon Laser tsaftacewa inji

Siffar

1) Bindigan hannu, wanda aka nuna tare da tsarin tsari da nauyi mai nauyi, ya dace don sarrafawa da sufuri.
2) Tsabtace ba tare da tuntuɓar ba, kariya ga tushen tushen lalacewa
3) Ba buƙatar wani bayani mai tsaftace sinadarai ko abin amfani ba, kayan aiki na iya gane sabis na ci gaba na dogon lokaci da sauƙi mai sauƙi da kulawa na yau da kullum.
4) Tare da madaidaicin aikin tsaftacewa, zaɓaɓɓen tsaftacewa na madaidaicin matsayi da madaidaicin girman za'a iya gane shi.
5) Sauƙaƙan aiki: bayan ƙarfafawa, tsaftacewa ta atomatik za a iya gane ta hanyar aikin hannu ko manipulator.Stable Laser tsaftacewa tsarin, bukatar kusan babu goyon baya.
6) Yawancin ruwan tabarau na nesa daban-daban za a iya canza su da yardar kaina.

Samfurin Nuni

fenti Laser tsaftacewa inji
tsatsa Laser tsaftacewa inji
mai Laser tsaftacewa inji

CHUKEyana da shekaru 17 na gwaninta a cikin bincike da haɓaka injin laser.A cikin 'yan shekarun nan, masu fasaha na kamfaninmu suna haɓaka na'urori masu tsaftacewa na Laser. Sabuwar na'urar tsaftacewa ta laser knapsack na iya haɗawa zuwa wayar hannu ta Bluetooth kuma yana samar da yanayin zafi da zafi na lokaci-lokaci.

Idan kuna buƙatar ƙarin buƙatu na musamman, da fatan za a tuntuɓe mu:cqchuke@gmail.com


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tambaya_img